วันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน 2567 เวลา 09.30 น. เทศบาลตำบลสันผีเสื้อ นำโดย นาย ลักษ์ บุญชละ นายกเทศมตรีตำบลสันผีเสื้อ พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล ร่วมงานประเพณีสรงน้ำพระธาตุ ณ วัดป่าข่อยเหนือ เพื่ออนุรักษ์ สืบสาน และส่งเสริมประเพณีวัฒนธรรมท้องถิ่นให้คงอยู่สืบไป.
Date : 21/06/2024