วันที่ 2 กรกฎาคม 2567 เทศบาลตำบลสันผีเสื้อ นำโดยนายลักษ์ บุญชละ นายกเทศมนตรีตำบลสันผีเสื้อ เป็นประธานเปิดโครงการผู้สูงอายุตำบลสันผีเสื้อสุขภาพดี ชีวีมีสุข ประจำปี 2567 พร้อมด้วย นายภาวิต บุญชละ , นางวนิดา ธรรมไชย รองนายกเทศมนตรีคำบลสันผีเสื้อ ได้พบปะพูดคุยกับกลุ่มผู้สูงอายุ ณ ห้องประชุมตำบลสันผีเสื้อ โดยได้รับเกียรติวิทยาจาก นางอัจฉรา หงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านป่าข่อยเหนือ บรรยายให้ความรู้เกี่ยวกับการดูแลสุขภาพให้แก่ผู้สูงอายุตำบลสันผีเสื้อ.
Date : 02/07/2024